Failed to connect to MySQL: (1045) Access denied for user 'artpbn_huldr'@'localhost' (using password: YES)https://duballhd.com/stream/?id=17&l=0


ช่อง ดูบอลสด Bein Sport , PPTV , True Skynet Sport และ BTSport

คุณสามารถเลือกช่อง ดูบอลออนไลน์ หรือกีฬาต่างๆ ได้ตามใจชอบ โดยเราให้บริการช่องดูบอลฟรี รวมไว้อย่างมากมาย อาทิเช่น PPTV, Bein Sport 1-6 , True HD 1-3, True Sport 1-7, True4U, BTSport และ Skynet Sport ซึ่งเรียกได้ว่า ครบวงจรสำหรับคอบอล ดูกันไป เชียร์กันไปอย่างใกล้ชิด ไม่มีกระตุก ภาพระดับ HD คุณจะไม่พลาดเกมสำคัญอย่างแน่นอน เมื่อเข้ามาดูบอลกับเรา รองรับทั้ง PC และ มือถือ
นอกจากช่องชั้นนำแล้ว คุณยังสามารถดูบอลสดตามตารางเวลาได้ด้วย ซึ่งปกติแล้วช่องชั้นนำต่างๆ จะไม่ค่อยถ่ายบอลลีกต่ำๆ เสียเท่าไหร่(บอลป่า) แต่เรามีทีมงานที่หาลิ้งค์ดูบอลเหล่านี้มาไว้บริการที่นี่แล้ว เพียงคลิกที่คู่ที่ต้องการดู ในรายการด้านล่าง คุณก็จะสามารถเข้าดูคู่นั้นได้ทันที ถ้าเข้าไปแล้วไม่เจอคู่ที่ต้องการ ลองตรวจสอบเวลาในการ Kick Off ของคู่นั้นๆ ก่อน ถ้าตรวจสอบแล้วแต่ถ่ายผิดคู่ รบกวนติดต่อเรา เราจะทำการแก้ไขโดยด่วน

รายการช่องดูบอลสด ครบทุกลีกทั่วโลก (ตามเวลา)

24 กุมภาพันธ์ 2562
โอคแลนด์ ซิตี้
: 09:00
Magenta
24 กุมภาพันธ์ 2562
เนกาซ่า
: 10:00
คลับ ทิจูเอน่า
24 กุมภาพันธ์ 2562
ปาชูก้า
: 10:00
กัวดาลาจาร่า
24 กุมภาพันธ์ 2562
ยูทาห์ แจ๊ส
: 10:00
ดัลลัส แมฟเวอริกส์
24 กุมภาพันธ์ 2562
คะโงะชิมะ ยูไนเต็ด
: 11:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
24 กุมภาพันธ์ 2562
แอลเอ กาแลกซี่
: 11:00
โคโลราโด ราปิดส์
24 กุมภาพันธ์ 2562
มวยดีวิถีไทย
: 12:00
มวยดีวิถีไทย
24 กุมภาพันธ์ 2562
โทชิกิ SC
: 12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
24 กุมภาพันธ์ 2562
โอมิยะ อาร์ดิย่า
: 12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
24 กุมภาพันธ์ 2562
มาชิดา เซลเวีย
: 12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
24 กุมภาพันธ์ 2562
เอฟซี กิฟู
: 12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
24 กุมภาพันธ์ 2562
เกียวโต แซงก้า
: 12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
24 กุมภาพันธ์ 2562
ฟาเจียโน โอคายามา
: 12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
24 กุมภาพันธ์ 2562
วี-วาเรน นากาซากิ
: 12:00
โยโกฮามา เอฟซี
24 กุมภาพันธ์ 2562
นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์
: 13:00
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
24 กุมภาพันธ์ 2562
TT Cup
: 13:30
TT Cup
24 กุมภาพันธ์ 2562
Master Tour TT
: 14:00
Master Tour TT
24 กุมภาพันธ์ 2562
เรโนฟา ยามากุชิ
: 14:00
คาชิว่า เรย์โซล
24 กุมภาพันธ์ 2562
เอฮิเมะ เอฟซี
: 14:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
24 กุมภาพันธ์ 2562
FC เรียวเคียว
: 14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
24 กุมภาพันธ์ 2562
มวยไทย 7 สี
: 14:30
มวยไทย 7 สี
24 กุมภาพันธ์ 2562
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
: 15:00
เพิร์ท กลอรี่
24 กุมภาพันธ์ 2562
แพนดูรี่
: 16:00
ปิโตรลูล โปรเอสติ
24 กุมภาพันธ์ 2562
อันคารากูคู
: 17:30
เออร์ซูลัม
24 กุมภาพันธ์ 2562
เลกาเนส
: 18:00
บาเลนเซีย
24 กุมภาพันธ์ 2562
โฮโบร
: 18:00
เอสเบิร์ก
24 กุมภาพันธ์ 2562
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
: 18:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
24 กุมภาพันธ์ 2562
เมืองทอง ยูไนเต็ด
: 18:00
ประจวบ เอฟซี
24 กุมภาพันธ์ 2562
สุโขทัย เอฟซี
: 18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
24 กุมภาพันธ์ 2562
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล
: 18:00
หนองบัวพิชญ เอฟซี
24 กุมภาพันธ์ 2562
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
: 18:00
ขอนแก่น เอฟซี
24 กุมภาพันธ์ 2562
เดน ฮาก
: 18:15
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
24 กุมภาพันธ์ 2562
อมรินทร์ซูเปอร์ไฟต์
: 18:20
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
24 กุมภาพันธ์ 2562
Max Muay Thai
: 18:25
Max Muay Thai
24 กุมภาพันธ์ 2562
ซามพ์โดเรีย
: 18:30
กาญารี่
24 กุมภาพันธ์ 2562
เชียงราย ยูไนเต็ด
: 19:00
การท่าเรือ เอฟซี
24 กุมภาพันธ์ 2562
ระยอง เอฟซี
: 19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
24 กุมภาพันธ์ 2562
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
: 19:00
ศุลกากร ยูไนเต็ด
24 กุมภาพันธ์ 2562
แฮมิลตัน
: 19:15
กลาสโกว์ เรนเจอร์
24 กุมภาพันธ์ 2562
จอห์น เรเกนเบิร์ก
: 19:30
ฮัมบูร์ก
24 กุมภาพันธ์ 2562
มักเดเบิร์ก
: 19:30
พาเดอร์บอร์น
24 กุมภาพันธ์ 2562
เอา
: 19:30
ดุ๊ยส์บวร์ก
24 กุมภาพันธ์ 2562
Shoot-Out
: 20:00
Shoot-Out
24 กุมภาพันธ์ 2562
ฮอร์เซ่นส์
: 20:00
โอเดนเซ่
24 กุมภาพันธ์ 2562
คอนย่าสปอร์
: 20:00
เคย์เซริสปอร์
24 กุมภาพันธ์ 2562
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
: 20:30
เฟเยนูร์ด
24 กุมภาพันธ์ 2562
เอ็มเมน
: 20:30
วิเทสส์
24 กุมภาพันธ์ 2562
อันเดอร์เลชท์
: 20:30
คลับบรูซ
24 กุมภาพันธ์ 2562
ฮาร์ทเบิร์ก
: 20:30
ซังค์ พอลเท่น
24 กุมภาพันธ์ 2562
มงต์เปลลิเย่ร์
: 21:00
แร็งส์
24 กุมภาพันธ์ 2562
ตูลูส
: 21:00
ก็อง
24 กุมภาพันธ์ 2562
โบโลญญ่า
: 21:00
ยูเวนตุส
24 กุมภาพันธ์ 2562
ซัสเซาโล่
: 21:00
สปอล
24 กุมภาพันธ์ 2562
คิเอโว่
: 21:00
เจนัว
24 กุมภาพันธ์ 2562
น็องต์
: 21:00
บอร์กโดซ์
24 กุมภาพันธ์ 2562
แมนฯ ยูไนเต็ด
: 21:05
ลิเวอร์พูล
24 กุมภาพันธ์ 2562
อาร์เซน่อล
: 21:05
เซาแธมป์ตัน
24 กุมภาพันธ์ 2562
ฮันโนเวอร์ 96
: 21:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
24 กุมภาพันธ์ 2562
อาร์ฮุส
: 22:00
มิดทิลแลนด์
24 กุมภาพันธ์ 2562
ลูกาโน่
: 22:00
ยัง บอยส์
24 กุมภาพันธ์ 2562
เอฟซี ธูน
: 22:00
กราสฮ็อปเปอร์
24 กุมภาพันธ์ 2562
เซลติก
: 22:00
มาเธอร์เวลล์
24 กุมภาพันธ์ 2562
แอตฯ มาดริด
: 22:15
บียาร์เรอัล
24 กุมภาพันธ์ 2562
ซานตาคลาร่า
: 22:30
นาซิอองนาล
24 กุมภาพันธ์ 2562
วิลเล่ม ทเว
: 22:45
AZ อัลค์มาร์
24 กุมภาพันธ์ 2562
แรนส์
: 23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
24 กุมภาพันธ์ 2562
กาลาตาซาราย
: 23:00
อัคฮีซาร์
24 กุมภาพันธ์ 2562
ราปิด เวียนนา
: 23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
24 กุมภาพันธ์ 2562
เชลซี
: 23:30
แมนฯ ซิตี้
25 กุมภาพันธ์ 2562
ลูโก้
: 00:00
เอลเช่
25 กุมภาพันธ์ 2562
มาลาก้า
: 00:00
ลา คอรุนญ่า
25 กุมภาพันธ์ 2562
ราซิ่ง เกงค์
: 00:00
รอแยล อันท์เวิร์พ
25 กุมภาพันธ์ 2562
บรอนด์บี้
: 00:00
แรนเดอร์
25 กุมภาพันธ์ 2562
ปาร์ม่า
: 00:00
นาโปลี
25 กุมภาพันธ์ 2562
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
: 00:00
เลเวอร์คูเซ่น
25 กุมภาพันธ์ 2562
เรอัล บายาโดลิด
: 00:30
เรอัล เบติส
25 กุมภาพันธ์ 2562
เบาวิสต้า
: 00:30
ริโอ อาฟ
25 กุมภาพันธ์ 2562
พูมาส ยูนัม
: 01:00
เลออน
25 กุมภาพันธ์ 2562
Shoot-Out
: 02:00
Shoot-Out
25 กุมภาพันธ์ 2562
แซงต์ ทรุยด็อง
: 02:00
ชาเลอร์รัว
25 กุมภาพันธ์ 2562
ฟิออเรนติน่า
: 02:30
อินเตอร์ มิลาน
25 กุมภาพันธ์ 2562
เลบานเต้
: 02:45
เรอัล มาดริด
25 กุมภาพันธ์ 2562
โมนาโก
: 03:00
โอลิมปิก ลียง
25 กุมภาพันธ์ 2562
ลิวอร์โน่
: 03:00
เอซี เวนิช
25 กุมภาพันธ์ 2562
ริเวอร์เพลท
: 03:10
ซานมาร์ติน ทูคูมัน
25 กุมภาพันธ์ 2562
โทรอนโตแร็ปเตอส์
: 03:30
ออร์แลนโด แมจิก
25 กุมภาพันธ์ 2562
สปอร์ติ้งคริสตัล
: 04:00
เอเลี่ยนซา ลิม่า
25 กุมภาพันธ์ 2562
กิมนาเซีย เมนโดซา
: 04:00
พลาเทนเซ่
25 กุมภาพันธ์ 2562
บาร์เซโลน่า เอสซี
: 04:15
มูชุค รูน่า
25 กุมภาพันธ์ 2562
นาซิอองนาล โปโตซี
: 04:15
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
25 กุมภาพันธ์ 2562
คลับ ลิเบอร์ตาด
: 04:45
โอลิมเปีย อาซันซิออง
25 กุมภาพันธ์ 2562
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
: 05:00
เดปอร์ติโว กาลี
25 กุมภาพันธ์ 2562
ฟอร์ตาเลซ่า
: 05:00
บาเฮีย
25 กุมภาพันธ์ 2562
เดนเวอร์ นักเก็ตส์
: 05:00
ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส
25 กุมภาพันธ์ 2562
เอสตูเดียนเตส
: 05:20
ทัลเลเรส
25 กุมภาพันธ์ 2562
แอดเลติโก้ ทูคูแมน
: 05:20
อาร์เจนติโนส จูเนียร์
25 กุมภาพันธ์ 2562
อ็องเซ่ กัลดาส
: 05:30
ดิปอร์เทส โตลิม่า
25 กุมภาพันธ์ 2562
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
: 06:00
เดปอร์เตส อิกิเก้
25 กุมภาพันธ์ 2562
เดสทรอยเยอร์
: 06:30
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
25 กุมภาพันธ์ 2562
เอล นาซิอองนาล
: 06:30
เดลฟิน
25 กุมภาพันธ์ 2562
เดปอร์ติโว่ ซานตานี
: 06:45
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
25 กุมภาพันธ์ 2562
ซานโตส ลากูน่า
: 07:00
โตลูก้า
25 กุมภาพันธ์ 2562
นิวยอร์ก นิกส์
: 07:30
ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
25 กุมภาพันธ์ 2562
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
: 07:30
แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า
25 กุมภาพันธ์ 2562
เดเฟนซา จัสติเชีย
: 07:30
โบค่า จูเนียร์